100Gb/S QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO Optical Transceiver
100Gb/S QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB Optical Transceiver
155Mb/S SFP 1310nm/1550nm 20km DDM Simplex LC Optical Transceiver

उत्पादन

  • ऑप्टिकल ट्रान्ससीव्हर्ससाठी प्रगत आंतरराष्ट्रीय उत्पादन तंत्रज्ञान आणि उच्च दर्जाचे कच्चे माल सादर करते.

आमचे प्रकल्प

प्रगत आंतरराष्ट्रीय उत्पादन तंत्रज्ञान आणि उच्च गुणवत्ता

आमच्याबद्दल
_W2A2318

२०१ in मध्ये स्थापित, टॉपिकॉम म्हणजे टॉप ऑप्टिक कम्युनिकेशन, आणि ही आमची दृष्टी आहे जी स्थापनापासून आम्हाला मार्गदर्शन आणि प्रेरणा देते. 5 वर्षांपेक्षा जास्त वेगवान वाढानंतर आम्ही उच्च प्रतीची आणि विश्वासार्ह ट्रान्सीव्हर प्रदान करुन जगभरात जलद आणि सुरक्षित नेटवर्क तयार करण्यात मदत केली आहे.
आम्ही 100G क्यूएसएफपी 28 / सीएफपीएक्स, 25 जी एसएफपी 28, 10 जी एसएफपी +, जीपीओएन ओएनयू, ओएलटी ईसीटी सारख्या विविध स्पर्धात्मक ओईएम-सुसंगत ट्रान्सीव्हरची ऑफर करतो. आम्ही तांत्रिक घडामोडींवर लक्ष केंद्रित करतो आणि त्याचा पाठपुरावा करतो जेणेकरून सामरिक उत्पादनांसह आपल्या बाजाराच्या वाट्याला वेग वाढविण्यात आम्ही आपल्याला सर्वात अद्ययावत उत्पादने प्रदान करू.

अधिक प i हा