page_banner

उत्पादने

  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10 जीबी / एस एसएफपी + एसआर 850 एनएम 300 मी डीडीएम व्हीसीएसईएल एलसी ऑप्टिकल ट्रान्सीव्हर

    10 जीबी / एस एसएफपी + एसआर मल्टीमोड फायबरच्या 10-गीगाबीट इथरनेट लिंकमध्ये वापरण्यासाठी डिझाइन केलेले आहेत. ते एसएफएफ-843131१, एसएफएफ-843232२, आयईईई 2०२.a एई १० जीबीएसई-एसआर / एसडब्ल्यू आणि 10 जी फायबर चॅनेल 1200-एमएक्स-एसएन-I चे अनुपालन करतात. एसएफएफ-847272२ मध्ये निर्दिष्ट केल्यानुसार डिजिटल डायग्नोस्टिक्स फंक्शन्स २-वायर सीरियल इंटरफेसद्वारे उपलब्ध आहेत.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10 जीबी / एस एसएफपी + एलआर 1310 एनएम 10 किमी डीडीएम डीएफबी एलसी डुप्लेक्स ऑप्टिकल ट्रान्सीव्हर

    10 जीबी / एस वर्धित स्मॉल फॉर्म फॅक्टर प्लग्जेबल एसएफपी + ट्रान्सीव्हर्स सिंगल मोड फायबरपेक्षा 10 कि.मी. पर्यंत 10-गिगाबिट इथरनेट दुव्यांमध्ये वापरण्यासाठी डिझाइन केले आहेत. ते एसएफएफ-843131१, एसएफएफ-843232२ आणि आयईईई 2०२.a एई १० जीबीएसई-एलआर / एलडब्ल्यूचे अनुपालन करीत आहेत आणि १० जी फायबर चॅनेल १२००-एसएम-एलएल-एल डिजिटल डायग्नोस्टिक्स फंक्शन्स २-वायर सीरियल इंटरफेसद्वारे उपलब्ध आहेत. ऑप्टिकल ट्रान्ससीव्हर्स RoHS च्या आवश्यकतेचे पालन करतात.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10 जीबी / एस एसएफपी + एलआर 1310 एनएम 20 किमी डीडीएम डीएफबी एलसी डुप्लेक्स ऑप्टिकल ट्रान्सीव्हर

    10 जीबी / एस वर्धित स्मॉल फॉर्म फॅक्टर प्लग्जेबल एसएफपी + ट्रान्सीव्हर्स सिंगल मोड फायबरपेक्षा 20 कि.मी. पर्यंतच्या 10-गिगाबिट इथरनेट लिंकमध्ये वापरण्यासाठी डिझाइन केले आहेत. ते एसएफएफ-843131१, एसएफएफ-843232२ आणि आयईईई 2०२.a एई १० जीबीएसई-एलआर / एलडब्ल्यूचे अनुपालन करीत आहेत आणि १० जी फायबर चॅनेल १२००-एसएम-एलएल-एल डिजिटल डायग्नोस्टिक्स फंक्शन्स २-वायर सीरियल इंटरफेसद्वारे उपलब्ध आहेत. ऑप्टिकल ट्रान्ससीव्हर्स RoHS च्या आवश्यकतेचे पालन करतात.
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10 जीबी / एस एसएफपी + 1310 एनएम 40 किमी डीडीएम डीएफबी एलसी डुप्लेक्स ऑप्टिकल ट्रान्सीव्हर

    10 जीबी / एस प्लग्जेबल एसएफपी + ट्रान्ससीव्हर्स जी -55२ सिंगल मोड फायबरच्या k० कि.मी. पर्यंतच्या १०-गीगाबीट मल्टि-रेट दुव्यांसाठी वापरासाठी डिझाइन केलेले एनहेन्स्ड स्मॉल फॉर्म फॅक्टर प्लग्जेबल एसएफपी + ट्रान्ससीव्हर्स आहेत. ते एसएफएफ-843131१ १, एसएफएफ-843232२ 2 आणि 10 जीबीएएसई- ईआर / ईडब्ल्यूचे अनुपालन करतात; 4x, 8x आणि 10x फायबर चॅनेल, तसेच सीपीआरआय पर्याय 2 ते 8, 40 किलोमीटरवरील दुवे समर्थन.
    एसएफएफ-8472२. मध्ये निर्दिष्ट केल्यानुसार डिजिटल डायग्नोस्टिक्स फंक्शन्स २-वायर सीरियल इंटरफेसद्वारे उपलब्ध आहेत. ऑप्टिकल ट्रान्ससीव्हर्स RoHS च्या आवश्यकतेचे पालन करतात.
  • 10Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10 जीबी / एस एसएफपी + 1550 एनएम 40 किमी डीडीएम ईएमएल एलसी डुप्लेक्स ऑप्टिकल ट्रान्सीव्हर

    10 जीबी / एस प्लग्जेबल एसएफपी + ट्रान्ससीव्हर्स जी -55२ सिंगल मोड फायबरच्या k० कि.मी. पर्यंतच्या १०-गीगाबीट मल्टि-रेट दुव्यांसाठी वापरासाठी डिझाइन केलेले एनहेन्स्ड स्मॉल फॉर्म फॅक्टर प्लग्जेबल एसएफपी + ट्रान्ससीव्हर्स आहेत. ते एसएफएफ-843131१ १, एसएफएफ-843232२ 2 आणि 10 जीबीएएसई- ईआर / ईडब्ल्यूचे अनुपालन करतात; 4x, 8x आणि 10x फायबर चॅनेल, तसेच सीपीआरआय पर्याय 2 ते 8, 40 किलोमीटरवरील दुवे समर्थन.
    एसएफएफ-8472२. मध्ये निर्दिष्ट केल्यानुसार डिजिटल डायग्नोस्टिक्स फंक्शन्स २-वायर सीरियल इंटरफेसद्वारे उपलब्ध आहेत. ऑप्टिकल ट्रान्ससीव्हर्स RoHS च्या आवश्यकतेचे पालन करतात.
  • 10Gb/s SFP+ZR 1550nm 80km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10 जीबी / एस एसएफपी + झेडआर 1550 एनएम 80 किमी डीडीएम ईएमएल एलसी डुप्लेक्स ऑप्टिकल ट्रान्सीव्हर

    10 जीबी / एस प्लग्जेबल एसएफपी + झेडआर ट्रान्सीव्हर्स जी-जी 585 सिंगल मोड फायबरच्या 80 कि.मी. पर्यंत 10 जीबीएसई-झेडआर / झेडडब्ल्यू मध्ये वापरण्यासाठी डिझाइन केलेले एनहेन्स्ड स्मॉल फॉर्म फॅक्टर प्लग्जेबल एसएफपी + ट्रान्ससीव्हर्स आहेत. ते एसएफएफ-8472२. आणि एसएफपी + एमएसए, एसएफएफ-843131१ आणि एसएफएफ-843232२, आयईईई 2०२.a एई १० जीबीएसई-झेडआर / झेडडब्ल्यू, एफसीसी 47 सीएफआर भाग 15, वर्ग बी आणि टेलकोर्डिया जीआर-4688-सीओआरचे अनुपालन करीत आहेत.
    एसएफएफ-8472२. मध्ये निर्दिष्ट केल्यानुसार डिजिटल डायग्नोस्टिक्स फंक्शन्स २-वायर सीरियल इंटरफेसद्वारे उपलब्ध आहेत. ऑप्टिकल ट्रान्ससीव्हर्स RoHS च्या आवश्यकतेचे पालन करतात.